ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เฟืองบายศรี เดือยหมู  (อ่าน 1575 ครั้ง)

moohin

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • :
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
เฟืองบายศรี เดือยหมู
« เมื่อ: วันที่ 10 ตุลาคม 2021, 19:44:16 »
ขอสอบถามครับ จานเฟือง บายศรี - เดือยหมู เฟืองลูกหน้า + ลูกหลัง วีโก้แชมป์2.5 4×4 เบิกศูนย์แท้ใด้มั้ยครับ ราคาเบิกที่เท่าไหร่ครับ

Staff5

• พนักงานพิธานฯ
  • เซียนรถ
  • :
Re: เฟืองบายศรี เดือยหมู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2021, 09:39:34 »
สวัสดีครับคุณ moohin รายการที่สอบถามขอเรียนดังนี้ครับ
ชุดเฟืองท้าย (เฟืองบายศรีและเดือยหมูมาด้วยกันครับ)โดยมีราคาประมาณ 14,765 บาท
ชุดเฟืองท้ายหน้า (เฟืองบายศรีและเดือยหมูมาด้วยกันครับ) โดยมีราคาประมาณ 14,435 บาท
ปัจจุบันยังมีการจำหน่ายอยู่นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

moohin

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • :
Re: เฟืองบายศรี เดือยหมู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 ตุลาคม 2021, 09:48:17 »
ขอบคุณครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้