ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคายางขอบประตู ยางกระดูกงู a  (อ่าน 1562 ครั้ง)

benzodiazepine

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • :
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สอบถามราคายางขอบประตู ยางกระดูกงู a
« เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2021, 17:49:24 »
สอบถามราคายางขอบประตู  ยางกระดูกงู  ยางฝาท้าย altis12 รอบคันด้วยครับ  ขอบคุณครับ

Staff5

• พนักงานพิธานฯ
  • เซียนรถ
  • :
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: สอบถามราคายางขอบประตู ยางกระดูกง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2021, 10:28:41 »
สวัสดีครับคุณ benzodiazepine รายการที่สอบถามขอเรียนดังนี้ครับ
ยางขอบประตูหน้ามีราคาประมาณ 635 บาทต่อข้าง
ยางขอบประตูหลังมีราคาประมาณ 540 บาทต่อข้าง
ยางกระดูกงูประตูหน้าราคาประมาณ 1,245 บาทต่อข้าง
ยางกระดูกงูประตูหลังราคาประมาณ 1,040 บาทต่อข้าง
ยางฝากระโปรงท้ายราคาประมาณ 480 บาท
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้